เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ผ่าตัดถุงน้ำรังไข่ ใช้ประกันสังคมได้ไหม

เราต้องผ่าตัดวันที่ 14 นี้ เป็นการผ่าตัดถุงน้ำรังไข่ จะใช้สิทธิประกันสังคมตามโรงพยาบาลที่มีสิทธิค่ะ  แต่เราเลือกแบบส่องกล้อง ไม่แน่ใจว่าใช้สิทธิประกันสังคมได้ไหม แต่หมอเก็บเพิ่มนอกเหนือจากประกันสังคมไปแล้ว (ผ่านคลินิก) หมอประจำอยู่รพ.ที่เราที่เรามีสิทธิ เลยเลือกคลีนิคนี้

ถ้าได้ ต้องสำรองจ่ายไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่