แฟนไปทหารค่ะ ไปได้สามวันเขาโทรมาหาแม่แล้วบอกว่าทางกรมไม่ให้เข้าเยี่ยม ฝึกเสร็จเขาถึงจะปล่อยกลับทีเดียว??

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะเพื่อนๆ แฟนเราไปทหารวันแรกวันที่ 1/11/2561 ผลัด2 อยู่กรมทหารราบที่11 บางเขน คือสงสัยว่าเขาไม่ให้เข้าเยี่ยมจริงๆหรือคะ คือเอาตรงๆเลย คิดถึงแฟนค่ะ อยากเจอมากๆ เป็นห่วงเขาด้วยค่ะ มาแลกเปลี่ยนมาคุยกันนะ ถ้าแฟนใครติดที่เดียวกันมาคุยกันได้เลยจ้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่