ขอสอบถามอีกครั้งเรื่องเปลี่ยนเครื่องบิน ที่ อเมริกาครับ

กระทู้คำถาม
คือผมจองผ่าน japan airline นะครับ ผมนั่งจาก BWI มาลงที่ chicago แล้วเปลี่ยนเครื่องจาก chicago ไป นาริตะครับ เพียงแต่ระยะเวลาเปลี่ยนเครื่องที่ chicago มีเวลา 56 นาที แบบนี้ จะทันไหมครับสำหรับท่านที่เคยมีประสบการ ครับ และถ้าไม่ทัน สายการบินจะมีมาตรการอะไรช่วยเหลือเราไหมครับ เพราะเป็น booking เดียวกัน ขอบพระคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบครับ รวมถึงขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบกระทู้ที่แล้วด้วยครับ ได้ความรู้มากๆจริงๆครับ
ขอบพระคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่