โทรหาพ่อแม่แฟนเพื่อขอคบกับลูกสาวดีไหม

เราเป็นทอมคบกับแฟนมา 5 เดือน 20 วัน คือพ่อแม่ของแฟนไม่ยอมรับเรื่องแบบนี้(ไม่ยอมรับในการที่ลูกสาวคบทอม)คือแถวหมู่บ้านแฟนอาจจะมีหัวค่อนข้างโบราณหน่อยเลยไม่ชอบ..จะดีไหมถ้าเราโทรไปขอทางบ้านเขาคบกับลูกสาวเขา โทรไปอธิบายบอกเหตุผลให้เปิดใจและให้โอาสเราได้คบกันหรือเราต้องเลิกกับแฟนแล้วเสียใจอยู่แบบนี้ทั้งสองคน
#ขอความคิดเห็นหน่อยนะคะใครอ่านกระทู้นี้ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่