ของแสดงความยินดีกับน้องเอฟฟี่ วรรณรดา เพชรชำนาญ เจ้าของตำแหน่ง Miss Teen Thailand 2018 ด้วยครับ

ขอแสดงความยินดีกับน้องเอฟฟี่ วรรณรดา เพชรชำนาญ เจ้าของตำแหน่ง Miss Teen Thailand 2018 ด้วยครับ

เมื่อวันที่ 31 ตุลาคม 2018 ที่ผ่านมา มีการประกวด Miss Teen Thailand 2018 รอบตัดสิน ภายใต้แนวคิด "The Precious Diamond"

ซึ่งผู้ได้รับตำแหน่งชนะเลิศ Miss Teen Thailand 2018 คือ หมายเลข 18 น้องเอฟฟี่ นางสาววรรณรดา เพชรชำนาญ อายุ 16 ปี โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา จังหวัดสุราษฎร์ธานี ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

วินาทีประกาศผลรางวัล

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ความรู้สึกหลังจากได้รับตำแหน่ง

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

พร้อมกันนี้ ขอแสดงความยินดีกับผู้ได้รับตำแหน่งอื่นๆด้วยเช่นกันครับ
สำหรับตำแหน่งอื่นๆมีดังต่อไปนี้

รองชนะเลิศอันดับหนึ่ง 1 รางวัล คือ หมายเลข 34 น้องเบนซ์ นางสาวชนกนันท์ เสนปิ่น อายุ 18 ปี โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี จังหวัดนนทบุรี

รองชนะเลิศอันดับสอง 3 รางวัล ประกอบไปด้วย

1.หมายเลข 25 น้องรีเบ็คก้า นางสาวรีเบ็คก้า ภาวิณี เพเกน อายุ 15 ปี Ascot International School กรุงเทพมหานคร

2.หมายเลข 33 น้องพลอย นางสาวกัญญรัตน์ เรืองรุ่ง อายุ 17 ปี โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ จังหวัดปทุมธานี

3.หมายเลข 43 น้องแต๋ม นางสาวอาพิชชนันท์ ติปยานนท์ อายุ 16 ปี โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
Preview