คิดยังไงกับผู้ชายที่มีแฟนอยู่ แต่มาจีบเรา

จขกท. ได้เจอ ผช คนนึงตอนฝึกงานค่ะ พี่เขาทำงานที่นั่น ตอนแรกเราไม่รู้ค่ะ ว่าพี่เขามีแฟนที่คบอยู่ แต่อยู่ไกลกัน
พอคุยกันไป เราก็รู้สึกชอบเขามากๆค่ะ แต่มารู้ทีหลังว่าเขามีแฟน เราเลยตีตัวออกห่าง แต่พี่เขาก็ยังตามตื้อเราไม่เลิก ทุกวันนี้เสียใจอยู่นิดๆค่ะ เพราะใจชอบเขาไปแล้ว

เพื่อนๆคิดยังไงกับ ผช แบบนี้ค่ะ .. เขาทำกับแฟนเขาได้ เขาก็คงทำกับเราได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่