ขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะ ใครพอจะมีรู้ที่ที่รับปะยางรถมอเตอร์ไซค์นอกสถานที่ในย่านร่มเกล้า ลาดกระบัง ขอเบอร์โทรติดต่อหน่อย

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ เราพักอยู่คอนโดลุมพินีร่มเกล้า ซึ่งตามหาที่ที่เขารับปะยางนอกสถานที่แต่ไม่มีเลยค่ะ ส่วนใหญ่รับแต่รถบนต์ทั้งนั้น
ตอนนี้รถจอดอยู่ที่คอนโดค่ะ จะเอาไปปะข้างนอกเองก็ไม่ได้ เพราะยางรั่ว 2 ล้อเลย
ใครพอจะรู้ที่ที่รับทำ รบกวนแจ้งหน่อยนะคะ เดือดร้อนจริงๆค่ะ เศร้า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่