หาเพื่อนหารค่ารถแดงเที่ยวเชียงใหม่ (20ธ.ค 61-22ธ.ค 61)

แก้ไขวันค่ะ ** เปลี่ยนเป็น19-20 ธันวาคมนะคะ** ตามหัวข้อกระทู้ หาเพื่อนหารค่ารถแดงค่ะ ตอนนี้มีกันสามคน (จขกท+เพื่อนสองคน)

แพลน คือ
วันที่หนึ่ง - กิ่วแม่ปาน, ม่อนน้องแกะ(ดอยผาตั้ง), ทุ่งดอกไฮเดรนเยีย(ขุนแปะ) และสวนสนบ่อแก้ว

วันที่สอง - ม่อนแจ่ม, ไร่ชาลุงเดช, เขื่อนแม่กวง และเชียงดาว

ถ้าเพื่อนๆ คนไหนแพลนทริปคล้ายๆ เรา และอยากหารรถแดงกับเราทักมาได้นะคะ หลังไมค์ก็ได้ค่ะ สามารถคุยและสอบถามเพิ่มเติมได้ แพลนยืดหยุ่นได้นะคะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่