ใครไปต่อคิวแลกเสื้อฟรี GQ แล้วผิดหวังเหมือนผมบ้างครับ

จากที่ได้ทราบข่าว ที่แชร์ๆกันมา เสื้อแบรนด์ GQ เอาเสื้อเก่ามาแลกเสื้อใหม่ได้ฟรีคนละ 1 ตัว  ในวันที่ 27-28 ตุลาคม

ในวันที่ 27 ผมไปเดอะมอลล์งามวงศ์วาน ตอน 6 โมงเย็น คิวเต็ม  อันนี้ไม่ว่ากันครับ

ในวันนี้ วันที่ 28 ผมมาต่อคิวที่ เดอะมอลล์บางกะปิ มาแต่ 9.30 น.รอด้านหลังห้าง  พอห้างเปิดก็รีบวิ่งไปบูธ GQ ปรากฏว่า มีคนมาต่อคิวในห้าง ก่อนห้งเปิดซะอีก เฮ้ย......แบบนี้ก็ได้หรอ

ผมก็ไปยืนต่อคิว แถวยาวมากกกก ยืนไป 15 นาที ประกาศว่า ตอนนี้แจกคิว 1-60 แล้ว  แจกคิวรอบต่อไป บ่าย 3 โมง  เมิง......บ้าไปแล้วนะใครจะมารอล่ะ

1.แน่จริง ประกาศเลยครับ แจกวันละ 500 -600 ตัว

2.ตั้งกติกาไว้เลย ว่าแจกคิว ชั่วโมงละกี่คิว

3.ถ้าแจกแล้ว มากั้กแบบนี้ อย่าแจกดีกว่าครับ เสียความรู้สึก

4.ใจจริงก็จะแลกฟรีแล้วซื้อเพิ่มนั่นแหละครับ แต่ก็นะ

5.ใครโดนเหมือนผมบ้าง  ตอนนี้ผมกลับบ้านละ

6.เคยไปรับเสื้อฟรีของยูนิโคล่  เค้าแจกทุกคนที่ลงทะเบียนนะไม่กั้ก แค่เลือกแบบไม่ได้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่