อยากได้หนังคล้ายๆแบบนี้อะครับ พอมีมั้ย summer wars ,your name , the wind rises ประมานนี้อ้ะครับออกแนวซึ้งๆ

อยากได้หนังคล้ายๆแบบนี้อะครับ พอมีมั้ย summer wars ,your name , the wind rises ประมานนี้อ้ะครับออกแนวซึ้งๆ แนวเศร้าๆดูแล้วจะร้องให้ตาม เอาเป็นอนิเมะน้ะ ดูyour name ครั้งแรกแล้วก้ติดหาดูเรื่อยๆได้3เรื่องเองครับพอมีเรื่องอื่นอีกมั้ย
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่