: :สาวกนกแดงแห่งแอนฟิว!เตรียมนั่งชิวๆ!ผิวปากยิ้ม!หวังทีมถล่มจมธรณีพิราบน้ำเงิน!จนท้องเดินเพลินสุขา!ระบบประปาพัง!: :

ถึง สาวกนกพิราบน้ำเงินแห่งคาร์ดิฟสเตเดี้ยมด้วยความห่วงใยจากใจทุกท่านครับ

คืนนี้! หลังสามทุ่ม
สมาชิกเหล่าทัพคาร์ดิฟฟ์เตรียมตัวหลบมุมเข้าห้องสุขาบ่อยๆกันแล้วรึยังครับ?

นัดก่อนใช้ระบบ4-4-1-1 อัดฟูแล่ม 4-2
ไม่น่าจะพึ่งได้ในนัดนี้และน่าจะแพ้ศิโรราบด้วยระบบคล๊อป4-3-3

หากทีมงานท่านพิราบน้ำเงินหวังที่จะเก็บแต้มในถิ่นแอนฟิวซักคะแนน
ผมว่ายากกว่านีล อาร์มสตองเหยียบดวงจันทร์กันซะอีก

ผมแค่หวังให้ท่านเตรียมทำใจในระบบประปาในห้องสุขาไว้พร้อมใช้งานได้โดยตลอดด้วย

เนื่องจากตลอด90นาทีนกพิราบน้ำเงินน่าจะเกิดอาการท้องเดินบ่อยครั้ง
หลังจากโดนพับสนามจากเกมรบรุกบุกแทบทะลุมิติ จนไม่มีเวลาหายใจหายคอ

หลังจบเกมคาดว่า
น่าสงสารสาวกนกพิราบน้ำเงินจับใจเหลือเกินจริงๆครับ

สกอร์ที่คาด
วิหคไฟ 6 - นกพิราบน้ำฯ 0

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่