รบกวนช่วยตีราคาแจ็คเก็ตฮาร์เล่ย์ของคุณแม่หน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ

พอดีช่วงนี้ที่บ้านจำเป็นต้องใช้เงิน บวกกับที่บ้านมีแจ็คเก็ตตัวนี้อยู่แถมไม่ค่อยได้ใส่ด้วยค่ะ คุณแม่เลยฝากเราขาย
ท่านบอกว่าซื้อมาจากร้านที่ขายอุปกรณ์เกี่ยวกับแบรนด์นี้ 35,000฿ แต่เราคิดว่าตอนนี้ราคาน่าจะตกแล้ว
อยากทราบว่าราคาตอนนี้จะได้ประมาณเท่าไหร่คะ

หากมีผู้ใดทราบว่าขายได้ที่ไหน รบกวนช่วยแนะนำด้วยจะเป็นพระคุณมากๆเลยค่ะ🙏🏻 ขอบคุณทุกๆคำตอบล่วงหน้านะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่