รบกวนช่วยหาหนังให้หน่อยค่ะ

เราจำชื่อหนังไม่ได้ แต่พอจำได้ว่าเป็นภาพยนต์มีหลายตอนในเรื่อง เป็นหนะงสยองขวัญ จำได้ตอนหนึ่ง เป็นตอนเกี่ยวกับขุนหลวง แล้วภารยาของคุณของเป็นอัมพาด แล้วคุณหลวงก็ไปชื้อบริการสาวคนหนึ่งมา (สาวคนที่ถูกคุณหลวงชื้อมาเป็นเมียคนที่เป็นหนี้เจ้เลยเอาเมียมามำงานขัดดอก) จากนั้นเมียคุณหลวงเข้าสิง คุณหลวงแล้วฆ่าทั้งผู้หญิงคนนั้นแล้วก็คุณหลวง เป็นหนังไทยน่ะค่ะ ใครรู้รบกวนบอกชื่อหนังด้วย ขอบคุณหลวงหน้าค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่