[CR] Review งาน Zen Warehouse Sale ลดกระจายทั้งงานจ้า

สวัสดีค่ะ วันนี้เราเราขอประเดิมกระทู้แรกในชีวิตของเรา ด้วยกระทู้รีวิวแรกที่เราตื่นเต้นมาก เพราะวันนี้ บังเอิญมีโอกาสแวะไปงาน Zen Warehouse Sale มา จึงอยากจะมาแชร์ให้เพื่อนๆ ที่สนใจรีบไปช้อปกันแบบด่วนๆ เลยค่ะ

วันนี้เราวานให้สามีพาไปจับโปเกม่อนเพื่อทำเควสที่ Central World ระหว่างเดินเข้าห้างก็แหงนไปเจอป้ายงานพอดี อิอิอิอิ จะเหลือเหรอคะ เงินเดือนเพิ่งออกด้วย กระโดดเข้าใส่เลยจ้า
.
ตรงขึ้นไปที่ชั้น 8 ณ Zen Event Gallery Level 8 โดยทุกคนที่เข้างานจะต้องฝากกระเป๋าและรับถุงใส่สินค้าก่อนเข้างาน
ภายในงานจะแบ่งออกเป็นโซนๆ มีทั้ง Luxury Brand หรือโซนสินค้าแบรนด์เนม บางอย่างลดจากหลักหมื่นเหลือหลักพันต้นๆ ทั้งเสื้อผ้าและรองเท้า (คุณสุภาพบุรุษอย่าเสียใจไปนะคะ จะบอกว่างานนี้ส่วนใหญ่แล้วเป็นสินค้าของสุภาพสตรีคะ)

โซน Womenswear ก็มีเสื้อผ้าและรองเท้าเยอะมว๊ากกกกก ลดราคา 80-90% ยังไม่พอ ยังจัดโปรซื้อ 3 แถม 1 (รวมสินค้าในแผนกเดียวกันได้ทุกอย่าง) เข้าไปอีก เราเสียเวลาเดินเลือกอยู่เป็นชั่วโมงเลยค่ะ

แถมยังมีโซน Homeware ที่มีทั้งของใช้ภายในบ้าน รวมถึงของตกแต่งบ้านที่มีราคาเริ่มต้นแค่ 9 บาทเท่านั้น!!!

เราถ่ายรูปมาเยอะมาก แต่ลงเท่านี้ก่อนแล้วกันนะคะ เพื่อนๆ ลองไปดูเองแล้วกันค่ะ

อ่อ งานนี้จัดถึงวันที่ 28 ต.ค. นี้เท่านั้นนะคะ ช้าหมดแน่นอน เราลองถามพนักงานมาแล้ว เค้าบอกว่า สินค้าบางอย่าง หมดแล้วหมดเลย ไม่มีเติมนะจ๊ะ
คำเตือน : หากใจไม่แข็งพอ ระวังเงินเดือนหมดก่อนเวลาอันควรนะจ๊ะ อิอิ
ชื่อสินค้า:   Zen Warehouse Sale
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่