เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ขอคำปรึกษา การเข้าเรียนจิตวิทยา ม.นเรศวร

1.ใช้คะแนนอะไรบ้างคะ
2.ควรมีความรู้วิชาอะไรเป็นพิเศษคะ
3.เวลาสัมภาษณ์ กรรมการมักจะถามอะไรคะ
4.รูปแบบการเรียนเป็นยังไงบ้างคะ กดดันไหม
5.บอกข้อดีของมหา'ลัยนี้มาหน่อยค่ะ ทั้งเรื่องมิตรภาพ กิจกรรม การเรียนต่างๆ สังคมของมหา'ลัย
(พี่สาวเราไม่สนับสนุนให้เราเข้าที่นี่ค่ะ อยากให้เราเข้าม.ในกรุงเทพฯด้วยเหตุผลว่าสังคมที่นู่นดูดีกว่า)
6.มีอะไรที่เราควรรู้ แนะนำเพิ่มเติมได้เลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่