เสรีกัญชา

คิดยังไงกัญบ้างครับ จากที่หลายๆประเทศได้นำกัญชามาใช้ในทั้งทางการแพทย์และเพื่อความบันเทิง อย่างถูกกฎหมาย อย่างเช่น แคนาดา

สำหรับคนที่บอกว่ามันไม่ดี นู้นนี้ เคยลองใช้หรือไม่ แล้วทำไมถึงเลิก

ส่วนตัวผมเคยใช้กัญชาเป็นเวลา5ปี ตั้งแต่เรียนจนทำงาน ผมมั่นใจว่าตอนที่ผมใช้มันไม่ได้ทำให้มีผลกระทบกับการเรียนและการทำงานของผมเลย และที่ผมเลิกเพราะมันผิดกฎหมาย ถ้าโดนตำรวจจับ อาจมีผลกับหน้าที่การงานครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่