ติ่ง WINNER ช่วยเราหน่อย พลีสสสสสส !

อยากดูวาไรตี้ที่วินเนอร์ไปออกแล้วสนุกๆฮาๆหน่อยค่ะ พอดีดู รายการ "Youth Over Flower" ที่ลักพาตัววินเนอร์ไปเที่ยว คือฮามาก ชอบมาก สนุกมาก อยากให้มีหลายตอนกว่านี้เลย ติดใจค่ะ เลยหาดู "WINNER TV" ต่อ ดูจบไปแล้ว ก็ยังติดใจอยู่ค่ะ อยากดูรายการเกี่ยวกับวินเนอร์ที่สนุกๆฮาๆอีก อ้อนวอนชาวติ่งช่วยแนะนำด้วยนะคะ พลีสสสส🙏🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่