ผมกับแม่และน้องแมว15ตัวในหอพักเล็กๆ (อยากทราบว่ามีมูลนิธิรับเลี้ยงน้องแมวไหมครับ)

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับนี่คือกระทู้แรกของผม ผมอยากทราบมูลนิธิรับเลี้ยงน้องแมว ก่อนอื่นเลย ผมมีอายุ17ปี พักอาศัยในหอเล็กๆกับแม่2คน ก่อนหน้านี้ได้รับเลี้ยงแมวจรจัด 1 ตัว เพศเมีย แต่แล้วมันก็ติดสัตว์ จนตอนนี้ ในห้องมีแมวทั้งหมด15ตัวแล้วครับ เนื่องจากแมวเยอะและ ฐานะทางบ้านตอนนี้ไม่ค่อยจะดีเท่าไหร่ บางมื้อน้องแมวก็จะอด บางมื้อน้องแมวก็มีอาหารให้กิน ไหนจะค่าอาหารแมว ค่ารักษาพยาบาลให้น้องแมว บวกกับตัวผมมีโรคประจําตัวเป็นหอบด้วยมักจะเข้าออกคลินิคบ่อยๆทําให้เสียค่าใช้จ่ายค่อนข้างมาก เลยอยากทราบมูลนิธิรับเลี้ยงน้องแมว โดยทางเราจะมีค่าอาหารให้เป็นรายเดือนให้ครับ ใครพอทราบรบกวนช่วยบอกข้อมูลหรือรายละเอียดให้ผมทีนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่