ขอสอบถามคนเคยนอนสนามบินเถาหยวนหน่อยค่ะ ว่าโอเคไหม

คือจองของ tiger air ไปเดือนหน้า แต่ถึงสนามบินเกือบเที่ยงคืนแล้ว
ทำอะไรเสร็จน่าจะเลยเที่ยงคืน เลยว่าจะนอนในสนามบินเลย
อยากทราบว่าโอเคไหมค่ะ สำหรับการนอนที่นั่น
หรือว่าจริงๆควรหา hostel นอนในตัวเมืองมากกว่า
แต่ก็กลัวว่า hostel จะให้เชคอินหลังเที่ยงคืน
ถ้าบินวันที่ 16 ถึงตัวเมืองตอนตีหนึ่ง นี่ต้องจองโรงแรมเป็นเชคอิน 16 เอ้าท์ 17 ใช่ไหมค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่