ค่าเข้าสวนสัตว์ดุสิตเท่าไรคะ

คือว่าตอนนี้เราเรียนอยู่ชั้น ม.5 ค่ะ พอดีเรากับเพื่อนจะไปเที่ยวเขาดินกันแต่เราอยากทราบว่าราคาค่าเข้าไปในสวนสัตว์เท่าไรคะ ถ้าเราไม่ใส่ชุดนักเรียนแต่เอาบัตรนักเรียนให้พนักงานดูได้มั้ยคะ เพราะเคยอ่านในfacebook ว่าถ้าแต่งเครื่องแบบ นร. ราคาบัตรจะถูกกว่า แต่ถ้าเราไม่ใส่ชุด นร.แต่ยื่นบัตร นร. ให้ดู จะได้มั้ยคะ ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาตอบค่ะ🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่