ถ้าพี่อ๊อดสร้าง”นาคี 3”อยากให้มีเนื้อเรื่องประมาณไหนมีอะไรออกมาบ้าง???

สวัสดีครับผมเป็นแฟน”นาคี”เพิ่งดู”นาคี 2”เลยคิดว่าอยากให้มีภาค 3ต่อและคิดว่าคงมีหลายคนคิดเหมือนกันสมมติว่าถ้าพี่อ๊อฟสร้าง”นาคี 3”ทุกคนอยากให้เนื้อเรื่องประมาณไหนอยากให้มีอะไรออกมาบ้างส่วนตัวผม อยากให้มีนาคี(แต้ว)เหมือนเดิมแล้วอยากให้มีพญานาคเจ้าปู่ศรีสุทโธออกมา ช่วยตอบหน่อยนะครับ(เพิ่งหัดเล่น)
ปล.เผื่อเสียงของเราจะมีความหมาย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่