รบกวนขอคำแนะนำเกาะเที่ยวเสม็ดด้วยครับ

ที่เกาะเสม็ด ณ ปัจจุบันนี้มีที่พักและร้านอาหารที่ไหนแนะนำตามความต้องการตามนี้บ้างครับ

1. สามารถเดินไปทานข้าวริมทะเลที่มีการควงกระบองไฟได้ (การควงกระบองไฟวันธรรมดามีโชว์ไหมครับ)
2. ร้านอาหารที่สามารถดูควงกระบองไฟ อาหารอร่อย ราคาดีไม่แพงมาก

มีแพลนจะไปช่วงเดือนธันวาคาครับ กะว่าจะจองผ่านพวก agoda traveloka booking อะไรประมาณนี้ครับ

***เมื่อหลายปีก่อนเคยไปเที่ยวแบบเช่ามอไซค์ขี่แล้วครับ ครั้งนี้เลยอยากไปแบบอยู่แต่โซนที่พักอย่างเดียวครับ

ขอบคุณครับ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่