ใครเลี้ยง อัลเซเชี่ยนผสม บ้างคะ ขอรูปน้องๆตอนโตหน่อยค่ะ อยากรู้ว่าตอนโตน้องหน้าตายังไง

เราพึ่งได้อัลเซเชี่ยนผสมมาค่ะ อยากรู้ว่าตอนโต เขาจะหน้าตาประมาณไหนคะ นึกแล้วนึกอีกเราก็นึกภาพไม่ออกซักทีรบกวนใครที่เลี้ยงอัลเซเชี่ยนผสม ขอดูรูปหน่อยนะคะ หรือว่าใครหารูปเจอจากในอินเตอร์เน็ต ช่วยแปะไว้ก็ได้ค่ะ เราหาไม่เจอ 😂

ตอนเราได้น้องมา น้องหูตกค่ะ อยากรู้ว่าถ้าโตมาน้องจะหูตั้งไหมคะ?
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่