มีโอกาสไหมครับที่เราจะเเซงหน้ามาเลเซีย

พอดีผมเห็นข่าวและกระทู้ที่ธนาคารโลกจัดอันดับโลจิสติกของเราขยับแซงหน้ามาเลเซียอยู่อันดับที่32ขณะที่โครงสร้างพื้นฐานมาเลเซียได้3.15 ไทยได้3.14จึง รวมทั้งในด้านอื่นๆเช่นกีฬาเราก็ชนะมาเลเซียหลายครั้ง กทม มีนักท่องเที่ยวมากกว่ากัวลาลัมเปอร์ ที้นี้อยากทราบส่าด้านอื่นเราพอจะเเซงมาเลเซียได้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่