มีใครใช้ระบบเทรดแบบ Closed System KZM อยู่มั้ยครับ

ผมลองศึกษาดูแล้ว เป็นระบบเทรดที่ดีครับ แต่ผมเห็นว่า ต้องใช้เงินทุนที่สูงมากแต่สร้างผลตอบแทนได้ค่อนข้างต่ำ (เพราะระบบ closed system เราต้องวางเงินเต็มจำนวนโดยไม่ได้ใช้ leverage ใช่มั้ยครับ)

ผมอยากจะถามคนที่ใช้ระบบนี้อยู่ว่าสามารถสร้างผลตอบแทนต่อเงินลงทุนได้ประมาณกี่เปอร์เซ็นต์ต่อปี โดยเฉลี่ยน่ะครับ
แสดงความคิดเห็น