แนะนำหน่อยค่ะ?

•~คือพอดีอยากได้เสื้อผ้าแนวเกาหลี อะไม่แพงมากเกินไป  คือเราจะไปcover  dance แต่ยังหาร้านไม่ได้เลย
ใครพอจะรู้จะร้านอะไร คอมเม้นท์บอกทีนะคะ  
•~พอจะมีรู้จักคุณครูสอนเต้นมั้ยค่ะ อยากให้ช่วยมาสอนเต้นอีกนิดเก็บลายละเอียดให้มากกว่าเดิมหน่อยอะคะ ใครรู้ก็รบกวนบอกด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ💗🙏
แสดงความคิดเห็น
Preview