กี่วัน กี่สัปดาห์ ถึงทราบผลการอนุมัติ หรือไม่อนุมัติคะ

เรายื่นเอกสารทาง แมสเซ็นเจอร์ไปเมื่อวันที่ 12/10/2561    ทางแมสแจ้งว่า  รอ 7 วัน จะมีคนโทรมา  จนนะตอนนี้ผ่านไป 7 วันแล้ว  โทรเช็คผล คอลเซ็นเตอเตอร์แจ้งว่าเหมือนไม่มีเอกสารเข้าระบบเลย  ต้องรออีกนานไหมคะ  แค่อยากทราบผลว่าผ่านไหม   ทำไมคนที่เค้าเงินเดือนน้อยกว่าผ่านง่ายจัง  และส่วนตัวยังไม่เคยถือบัตรอะไรทั้งสิ้น  นี่คือบัตรแรก และอยากทราบว่าทาง อิออน ใช้เกณฑ์อะไรตัดสิน
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ยื่นที่เคาเตอร์ เจ้าหน้าที่แจ้งว่าทราบผลภายใน 7 - 14 วันทำงาน
ผมยื่นสมัครพร้อมๆกัน citi SCB AEON KTC ออมสิน
citi KTC อนุมัติ
AEON ไม่อนุมัติ Big C Platinum คิดดู AEON ไม่อนุมัติ 555555 ของงี๊แล้วแต่ดวงครับ
กำลังรอผล AEON Classic ตอนนี้ก็เฉยๆละกับ AEON ไม่ให้ก็ไม่ง้อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่