สงสัยเรื่องการ connect คน ใน LINKEDIN

กระทู้คำถาม
คือผมเพิ่งสมัคร Linkedin แล้วทีนี้ต้องการจะ Search หาตำแหน่งพวกจัดซื้อ (Purchasing Officer) พอค้นหาเสร็จ ทำไมไม่มีปุ่มให้กด Connect อะครับ

ขึ้นตามรูปเลย นี้เลยครับ

อยากทราบว่าเป็นเพราะอะไรหรอครับ แล้วสามารถแก้ไขอย่างไรได้บ้าง เพราะต้องการติดต่อกับจัดซื้อบางบริษัท (ชื่อจริงนามสกุลก็ไม่ขึ้นให้ เขียนแค่เป็น LinkedIn Member)
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่