จอมมารบูกับเวน่อมพลังเหมือนกันใช่มั้ย?

เนื่องจากไปดูหนังเรื่องเวน่อมมาครับผมจึงนึกสงสัยไม่ได้ว่าพลังของวีน่อมกับจอมมารบูมันเหมือนกันใช่มั้ย?

1.สามารถกินร่างหรือสิ่งมีชีวิตอื่นได้แล้วได้รับพลังถ่ายทอดมาเหมือนกันด้วย

2.ยืดๆหดๆได้ดั่งใจนึกนี่เหมือนมากๆเลย

3.เลวแต่ก็ดี(เอ๊ะยังไง?)เหมือนกันมีจิตใจคล้ายๆกันเลย

แล้วสุดท้ายนี้พวกคุณคิดว่าสองตัวนี้สู้กันนี่จะสูสีกันมั้ยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่