ในระยะเกิน 10 ปี รถอีโค่คาร์ attrage almera mirage ยังพอมีแนวโน้มจะหาอะไหล่ซ่อมบำรุงได้ง่ายอยู่ไหมครับ

กำลังมองหาอีโค่คาร์มาใช้ครับแต่เป็นมือสองอายุประมาณ 6 ปี โดยประมาณ
ถ้าซื้อมาใช้คงใช้ไปอีกยาวนาน เลยอยากสอบถามว่ารถพวกนี้ ในระยะยาวยังจะหาอะไหล่ซ่อมบำรุงได้ง่ายเหมือนรถญี่ปุ่นทั่วๆไป ที่เลิกผลิตแล้วหรือไม่ครับ
ประมาณว่าใช้ไปเรื่อยๆ ซ่อมไปเรื่อยๆ ตอนนี้ใช้เชฟโรเลตอยู่ บอกได้เลยว่าลำบากมากเรื่องหาอะไหล่และหาอู่ซ่อมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่