[CR] ไปสวนน้ำ Cartoon Network Amazone Pattaya

สวัสดีค่ะ นี่เป็นการรีวิวครั้งแรก อาจเขียนได้ไม่ดีก็ขออภัยด้วยนะคะ

เริ่มแรกคือเดือนนี้เป็นเดือนเกิดว่าจะชวนไปกินแค่ชาบู แต่เพื่อนที่มาจากออสเตรเลียนางอยากไปสวนน้ำก็โอเค

ทำการจองตั๋วสวนน้ำ ตั๋วสามารถซื้อได้หน้างานหรือออนไลน์ที่เว็บได้นะคะส่วนตัวซื้อออนไลน์พอได้หลักญานการซื้อเราก็ไปที่สวนน้ำแนะนำไปก่อน10โมงหน่อยๆค่ะ คนเข้าคิวเยอะเราก็ยื่นตั๋วซื้ออนไลน์ให้เขาแลกกับริสแบน แบบนี้

พอได้แล้วก็แจกเพื่อนแล้วก็ไปเข้าแถวเข้าสวนน้ำได้เลยจะมีพนักงานใส่ริสแบนให้เรา

ข้างในจะมีอาหารน้ำขนมขายแต่ราคาแพงแบบร้องไห้ เอ้ออ ไอติมอร่อยค่ะ พี่คนขายน่ารักมาก

พนักงานบอกฝนตกหนักมากจนต้องพักการเล่นเลยแอบหนีไปเล่นพลู รอฝนซา

เรื่องอาหาร อร่อยอยู่ ไข่เจียวกับา้มตำไทยคือดีมาก การใช้เงินเขาไม่ให้ใช้เงินสดนะคะเขาจะให้เราเอาเงินสดไปเติมเข้าริสแบนเรา แนะนำเติมพอดีนะคะเงินเหลือไม่ให้แลกคืนน้าาา

อันนี้คือราคาอาหารคร่าวๆ

มีที่เตะบอลด้วยนะ ถ้าอยากเล่นขำๆกับเพื่อน

[img][/img]

นี่ก็บรรยากาศแบบคร่าวๆ

ดึกแล้วด้จะแบบนี้

ปล. ในสวนน้ำจะมีโซนเล่นเซิร์ฟแล้วบอกเลยโซนนี้งานดีเพียบแต่ไม่ได้ถ่ายมา เขินค่ะ 5555555555

นี่เป็นรีวิวเครื่องเล่นแบบเรียลๆไม่มีแสดง

https://www.youtube.com/watch?v=Takp7gaLS_k&list=PLqxF_3wKatTrtlGkzkYOv1A59WKJkNB03&index=2&t=0s

ฝากกดsubscribeด้วยน้าคะ
ชื่อสินค้า:   Cartoon Network Amazone Pattaya
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่