มีใครรู้มั้งว่ามังงะ Kono Subarashii Sekai ni Shukufuku wo ขอให้โชคดีมีชัย ในโลกแฟนตาซี มีกี่เล่มครับที่แปลไทยแล้ว

กระทู้คำถาม
ตอนนี้ผมกำลังหามังงะ Kono Subarashii Sekai ni Shukufuku wo ขอให้โชคดีมีชัย ในโลกแฟนตาชี เล่มที่ 8 แต่หาไม่เจอเลยผมจึงอย่างทุกคนว่ามันมีมาแปลในในไทยยังครับหรือยังไม่มี ถ้ามีลิ้งขายมังงะขอลิ้งไว้ด้วยน่ะครับ...ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น