sword art online alicization บนเว็บ AIS Play ดูยัไงครับ

sword art online alicization บนเว็บ AIS Play ดูยัไงครับ คือผมดูในมือถือมันก็มีน่ะครับ แต่ทำไมในPCมันไม่มีเหรอครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ วรารินทร์ มาดูแลข้อมูลค่ะ คุณ สมาชิกหมายเลข 4066810

สำหรับรายละเอียดของการรับชม sword art online alicization เป็นการรับชมผ่าน App AIS Play/AIS Play Box เท่านั้นค่ะ วรารินทร์ แนะนำ คุณ สมาชิกหมายเลข 4066810 สามารถดาวนโหลดได้โดยกด *357#  เพื่อรับ Link ในการ Download Application ได้เลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่