การจองตั๋วของ Singapore Airline

ผมจะมี Plan ไป ฝรั่งเศส ปารีสครับ ช่วง สงกรานต์ ตอนนี้ ตั๋ว Singapore Airline อยู่ที่ประมาณ 32,000 บาท เปลี่ยนเครื่องสิงคโปร์
เพื่อนๆพอจะทราบการซื้อตั๋วเครื่องบินของ Singapore Airline  ไหมครับ ว่าจะมีการลดราคา ใกล้ปีใหม่ใหม
อีกอย่างผมว่า จะจองตั๋ว ก่อน ไปยื่น Visa เชงเก้น ครับ เพราะถ้ารอวีซ่าผ่าน เดือนกุมภาพันธ์ ผมคิดว่า
ตั๋วเครื่องบิน  Singapore Airline  ต้องแพงแน่ๆ ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่