ใครเคยใช้ origin mega-mushroom??

ตอนนี้หน้ามีสิวอุดตัน กับ หน้าแห้งนิดหน่อยค่ะ
เลยจะลองซื้อมาใช้  ใครเคยลองใช้แล้ว ดีหรือไม่ดีบ้างค่ะ ขอรีวิวหน่อย ราคาแอบแพงกลัวแพ้หรือไม่ดีอ่ะคะ 😭😭

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 32
คอนเฟิร์ม1เสียงดีมากกกกกแม่  ขวดสองละจ้า เราใช้เฉพาะช่วงกลางคืนนะ แบบแทนไนท์ครีมไปเลย สิวผดเราเยอะ แล้วก็หน้ารอยแดงเยอะ ลองครั้งแรกเราก็กลัวแพ้เลยซื้อขนาด30ml.ที่เพจBeauty to homesตอนแรกก็กลัวของปลอมแต่เค้าทำคลิปสอนดูของปลอมเป็นไงเลยสบายใจกล้าซื้อ ใช้หมดขวดหน้าดีขึ้นแต่ยังไม่มากเพราะยังใช้ติดต่อกันน้อยไป เลยสั่งขวดใหญ่มาลอง ตอนนี้ก็ใช้มาเรื่อย ๆ เราชอบที่นางใช้กับยี่ห้ออื่นก็ยังเห็นผลอยู่ เลิฟเลย
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่