พ่อมดเจ้าเสน่ห์ เราจะมีโอกาสได้ฟังเพลง “เจ้านายครับ เจ้านายครับ ให้ผมช่วยได้ทุกอย่าง“ ไหมคะ?

อยากให้ทำเพลงภาค1หรือ2 เวอร์ชั่นผู้ชายมากเลยค่ะ ติดหูน่าดู ชอบเพลงภาคสองที่ใส่มาในเรื่องมากๆ อยากฟังอีกนะคะ
ปล.ช่อง7ปล่อยเพลงภาค1-2 ให้โหลดใน itunes ด้วยได้ไหมอยากฟัง555
แสดงความคิดเห็น
Preview