แฟนเราไม่ค่อยทักเราก่อนควรทำไง

สังเกตุมาหลายวันแล้วว่าแฟนออนเฟสอยู่ตลอดแต่เราก้รอให้แฟนทักเราก่อนแต่ก้ไม่เลยเป็นเราทุกครั้งที่ทักหาเขาก่อนทุกครั้งและเป็นเราที่ชวนเขาคุยตลอดและเขาชอบหายไประหว่างที่เราคุยกันและเขาชอบปล่อยให้ผมรอแชทเมื่อผมถามเขาว่าทำไมชอบหายไปหรือไม่ตอบแชทเขาก้อ้างนู่นอ้างนี่แล้วเขาบอกว่าเป็นแฟนกันทำไมไม่เชื่อใจ เราควรทำไงดีครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่