ทำไงดี แมวชอบปืนขึ้นมาบนตัวตอนผมนอนแล้วดูดเสื้อจนน้ำลายเปียกไปหมดเลย

แมวที่บ้านผม ตัวผู้ จะ 2 ขวบแล้ว ชอบปีนขึ้นมาบนตัวแล้วมานอน แค่นั้นไม่พอยังดูดเสื้อ ทีนี้เสื้อเปียกหมดเลยแบบแฉะๆเลย เขาเป็นตั้งแต่เด็กๆ จนโตก็ไม่หาย บางทีก็สงสารเพราะเขาย่องมาแบบมีความหวัง ส่วนผมก็ต้องเปลี่ยนเสื้อตลอด ขนาดบางครั้งดุหรือตี ก็ยังมุดตัวเข้ามาอีก มีแมวที่บ้านใครเป็นแบบนี้ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่