เป็นไปได้ไหม ที่จะเห็นอาเปี๊ยก พิศาล ประชันบทบาทกับอ้อม พิยดา ลูกสาวของตัวเองอีกครั้ง

ดู อาทิตย์ชิงดวง แล้วชอบฝีมือการแสดงของ 2 พ่อลูกคู่นี้มากครับ ลูกไม้หล่นไม่ไกลต้น จริงๆ เก่งทั้งพ่อทั้งลูก ฝีมือจัดจ้านทั้งคู่ เท่าที่รู้อ้อมไม่ค่อยรับเล่นละครให้พ่อตัวเองเหรอครับ ไม่ทราบว่าด้วยเหตุผลใด อยากเห็นนะครับ พ่อลูกเล่นด้วยกันอีกครั้ง

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
รบกวนทีมงานพันทิปขอเพิ่มแท็กละคร อาทิตย์ชิงดวง ด้วยครับ ชอบละครเรื่องนี้มาก ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่