มีแฟนแต่แฟนไม่สนใจ ทำไงให้อยู่คนเดียวได้ค่ะ?

คือเราคบกับแฟนได้3ปีกว่าคนแรกๆก็ดีทุกอย่างเจอกันทุกวันเรียนที่เดียวกันอยู่ด้วนกันทุกวันแต่พอเค้าจบม.6ไปเค้าก็ต้องย้ายไปเรียนที่อื่นคะเราก็เลยต้องห่างกันไปแรกๆเค้าก็ยังเหมือนเดิมคะ แต่พอนานๆไปแชทค้าก็ไม่ค่อยตอบโทไปเค้าก้ตัดสายบอกว่าเล่นเกมอยู่บ้างดูยูทูปอยู่บ้างเรางอลเค้าแทบไม่เคยง้อเลยคะทั้งที่เมื่อก่อนง้อตลอดเราขึ้นไปหาเค้าเดือนละครั้งเค้าก็อยู่กับเราคะเค้าเล่นแต่เกมส์ดูยูปคุยกับเราเค้าก็ไม่ได้คุยคะ หลังๆเราขึ้นไปหาเค้าเค้าก็เริ่มปล่อยให้เราอยู่คนดียวคนเดียวคะมห้ำปกินข้าวไปเที่ยวคนเดียวคะเค้าไม่ไปด้วยเราเคยเปิดใจคุยกันคะเค้าบอกเค้าก็ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมเค้าถึงเปลี่ยนไปแต่เค้าไม่ได้มีคนอื่นนะคะ ใจนึงเราก็อยากเลิกกับเค้าคะแต่ใจนึงเราก็รักเค้ามากเราเลิกกับเค้าแล้วเราทำใจไม่ได้คะ อยากทราบว่าทำยังใงถึงอยู่คนเดียวให้ได้คะโดยที่ไม่ต้องคิดเยอะคิดมากน้อยใจเค้าเวลาเค้าไม่มีเวลาให้อะคะช่วยหน่อยนะค่ะทำไงให้หายเหงาด้วยคะเวลาไม่มีเค้า😢😣
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่