[CR] ไกด์น้องหมาDoghall พาเที่ยว ใกล้กรุง...อยุธยา ,อ่างทอง ,อัมพวา ไหว้พระทำบุญแสนสุขใจ ที่พักหลักร้อยหมาพักได้

สวัสดีค่ะ  เพื่อนๆ ชาวพันทิป  ที่รักการท่องเที่ยวในทุกรูปแบบ  ครอบครัวไกด์น้องหมาDoghall  ก็รักการท่องเที่ยว

ในแบบ...ธรรมดา โลกไม่จำ    เราเที่ยวแบบฉบับ...มี 3 ไกด์น้องหมา  เป็นตัวนำเที่ยว  อาจจะขัดใจใครไปบ้าง

ก็มองผ่านไปละกันนะคะ  กะพริบตา  แต่...ถ้าใครจำได้  เวลาเจอกันแวะมาทักทาย  ก็ขอขอบพระคุณมา ณ โอกาสนี้ อมยิ้ม13

เศรษฐกิจทรงๆ นิ่งๆ  อยากไปท่องเที่ยวไกด์น้องหมาDoghall  พาเที่ยว ใกล้กรุงกันดีกว่า  ไม่เปลืองค่าน้ำมันสักเท่าไหร่เนอะ

ที่พักหลักร้อย  ที่ท่องเที่ยวในช่วงเข้าพรรษา  ไหว้พระ ทำบุญกันค่ะ
อมยิ้ม17

ชื่อสินค้า:   Ayodhara Village ,วัดไชยวัฒนาราม , รีสอร์ท บัวหลวง บูทีคอ่างทอง ,โรงแรมบัวหลวง อ่างทอง ,พระนอนวัดขุนอินทประมูล ,วัดม่วง,โรงแรมปานปรีย์ ,บ้านทอแสงอัมพวา,วัดบางกุ้ง ,อุทยาน ร.2
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่