visa registration รัสเซียขอสอบถามหน่อยค่ะ

เรื่อง visa registration รัสเซียขอสอบถามหน่อยค่ะ
เราถึงมอสโกเย็นๆ กะนอนมอสโก 1 คืนแล้วนั่งรถไฟความเร็วสูงเข้า st. เช้าวันถัดไป
นอน st. 5 คืน แล้วกลับมานอนมอสโกอีก 4 คืนค่ะ

คำถามคือต้องทำ visa กี่รอบคะ ยิ่งอ่านแล้วยิ่ง งง
ลองถามทางเพจเที่ยว เขาบอกต้องทำทุกที่ คือ เราต้องทำทั้ง 3 ครั้งที่เราไปพักใช่หรือไม่คะ
แล้วคืนแรกเขาจะทำให้เราทันใช่ไหมคะ
กว่าจะออกสนามบินเข้ามอสโกน่าจะค่ำๆแล้ว แล้วอีกวันเรากะออกเช้าเลยค่ะ

อีกคำถามคือ ถ้าโฮสเทลที่เราไปนอนเขาไม่รับทำ visa เราสามารถหาทำที่อื่นได้หรือเปล่าคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่