มีใครคิดว่า เจมส์ จิ บอกว่ามีคนคุยด้วย คือ จีนา นางเอกดวงใจในไฟหนาว

ตามที่ได้เห็นสัมภาษณ์ว่าเจมส์จิ มีคนคุยด้วย
1. แจ็คเกอลีน เคยเห็นไปกินข้าวกัน บอกว่า สวย และผมประบ่า (ตรงกะจีนา เลย)
2. เจมส์ จิ เคยไปเยี่ยมกองถ่าย ดวงใจในไฟหนาวแต่ไม่มีรูปคู่จีนาเลย
3. ตอนงานเปิดตัว เปิดวิกบิ๊ก3 เจมส์จิ มองจีนา ตลอด (หรือว่าเราคิดไปเอง)
4. ทั้งคู่ไม่ได้ follow IG กัน เราคิดว่า เจมส์ คงไม่กล้าเปิดตัวเพราะจีนา อายุแค่18เอง เด็กเกินไป
5. ทำไมเจมส์ มาร์ถึงไม่กล้าจีบจีนา สวยขนาดนี้ ทั้งๆที่จีนาเป็นนางเอกคนแรกที่เด็กกว่า

ถ้าผิดก็ต้องขออภัยด้วยนะคร้า  แฟนคลับช่วยตอบด้วย
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 5
ล้อกอินตัวเลขใหม่เอี่ยมเลย

ขอโทษนะคะ  พยายามจะสร้างกระแสอะไรหรือเปล่า  ดันละครคู่อะไรแบบนี้มั้ย    ถ้าบริสุทธิ์ใจก็ขอโทษจขกท.ด้วยนะคะ

แต่ถ้าฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งมีนข.ไปถามล่ะก็   นี่จะมาตั้งกระทู้แหกจขกท.อีกที   เบื่อมุกนี้สุดๆ    ตั้งกระทู้มั่วๆมโนแบบไม่มีหลักฐานอ้างอืง

#เอากระทู้เผือกสกิลสูงสุดในแบบพันทิปคืนมาาาา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่