ฟิลเลอร์ใต้ตา

เราใต้ตาลึกโบ๋ค่ะ เลยไปฉีดฟิลเลอร์ใต้ตามาเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว (restalyne)
ตอนนี้ เวลายิ้ม มีรอยใหม่ใต้ตาเหนือแก้ม เป็นเหมือนบวมๆ
และอีกข้างนึง เหมือนเป็นก้อนๆ ใต้ตาสองก้อน
แบบนี้ ปกติใหมคะ มีใครเคยเจอแบบนี้ใหมคะ
เราอยู่เมกา ฉีดที่นี่ ถามหมอไป หมอก็แค่บอกให้นวด แล้วไม่ติดต่อกลับอีก เราไม่รู้ว่าจะนวดยังไง ถ้าใครนวดเป็น ขอคำแนะนำด้วยนะคะ
เราลองนวดมั่วๆ เหมือนก้อนยิ่งชัด ร่องตากลับมาเล็กน้อย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่