กำลังหาที่เรียนพิเศษให้น้อง ชั้น ม.1 ช่วงปิดเทอมครับ แนะนำหน่อยครับ

อยากได้การเรียนแบบตัวต่อตัวอะครับ แถวพญาไท(จริงๆบ้านอยู่แถวรังสิตครับ แต่อยากให้เค้าได้ไปเจออะไรใหม่ๆบ้าง) ไม่ได้เน้นการเรียนที่หนักมาก แค่อยากให้น้องมีความรู้ช่วงปิดเทอม มีอะไรให้ทำให้ออกจากบ้านบ้าง พี่ๆคนไหนรู้จักคุณครูที่สอนตัวต่อตัวแถวๆนั้น ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ พอดีเรียนกลุ่มกลัวจะไปชวนเพื่อนคุยครับ ขอบคุณครับผม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่