ได้ไปธุระเชียงดาว โดยผ่านเส้นจากตัวเมืองเชียงใหม่ ผ่านแม่ริม แนะนำสถานที่เที่ยวแบบสายไป เย็นกลับหน่อยครับ

ไปธุระที่เชียงดาวกับคณะประมาณ 5 - 6 คน ส่วนใหญ่เป็นผู้หญิงครับ คงเสร็จธุระประมาณเที่ยงวัน  เลยอยากทราบว่าเส้นทางกลับมายังตัวเมืองเชียงใหม่ มีร้านอาหาร ร้านกาแฟ หรือสถานที่เที่ยวแนะนำไหมครับ ไม่เคยไปเส้นนั้นมาก่อน
รบกวนแนะนำสัก 1-2 ที่ก็ได้ครับ เพราะคงไม่มีเวลาเที่ยวมากนัก ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่