ทันตสาธารณสุข วิทยาลัยสิรินธร

นานามาลัยหนูเคยอ่านในหลายกระทู้มาว่าเรียนจบแล้วทำงาน ต่อจากนั้นก็รอคิวเรียกบรรจุข้าราชการ คือบรรจุได้เลยโดยไม่ต้องสอบภาค ก-ค หรอคะ
เนื่องจากว่าคะแนนในการเข้านั้นไม่สูงมากหนูเลยสงสัยค่ะว่ามีการผูกพันสัญญาว่าจะได้บรรจุด้วยหรอคะ
ปล.ขอบพระคุณสำหรับพี่ๆที่เข้ามาตอบนะคะ
จุ๊บๆ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
รู้สึกว่าจะยกเลิกบรรจุนักเรียนทุนไปแล้วนะครับ
รอผู้รู้มาตอบอีกที เมื่อก่อนเรียน 2 ปี
ยังบรรจุไม่ครบเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่