ฟิตติ้งแล้ว !!! ละครใหม่ช่อง GMM25 โดยนักแสดงหลักมีพี่กวาง กมลชนก และแพรวา ฮอร์โมนส์ร่วมแสดง [เรื่องอะไรกันน้า]

วันที่ 30 กันยายน 2561 ฟิตติ้งกันไปแล้วสำหรับละครใหม่ช่อง GMM25 โดยนักแสดงหลักมีพี่กวาง กมลชนก และแพรวา ฮอร์โมนส์ร่วมแสดง รวมถึงนักแสดงท่านอื่นคร่าว ๆ ครับ
ส่วนเรื่องอะไรนั้นช่วย ๆ กันเดาหน่อยน้าาาาาา [ดูจากภาพฟิตติ้งของละครแล้ว น่าจะมาสายดราม่าเรียกน้ำตาหน่อย ๆ นะครับเนี่ย (ของถนัดพี่กวางเลย)]
นักแสดงในเรื่องที่เห็นตอนนี้มี : พี่กวาง กมลชนก , แพรวา ณิชาภัทร , แม่ปุ๊ ปิยะมาศ , แม่ตุ๊ก เดือนเต็มด้วย , พี่โดโด้ ยุทธพิชัย , พี่นัน สุนันทา [นัน AF10] และมี"พี่หนึ่ง มาฬิศร์" พระเอกละครพื้นบ้านเล่นด้วยครับผม
อัปเดตเพิ่มเติม : พี่กวางและพี่โดโด้เล่นเป็นคุณแม่และคุณพ่อของแพรวานะครับ [ต้องมาลุ้นกันว่า เกิดอะไรขึ้นกับครอบครัวนี้]
อัปเดตเพิ่มเติม"พี่วุธ อัษฎาวุธ เหลืองสุนทร"เป็นพี่กำกับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่