อยากขายเฟอร์นิเจอร์หลุยส์ครับ

สวัสดีครับ ที่บ้านผมมีเฟอร์นิเจอร์หลุยส์อยากขายแต่ไม่มีคนรับซื้อเลย ไปหาตามร้านเฟอร์ใหญ่ๆก็ไม่มีใครต้องการ
ที่บ้านตอนนี้ขัดสนเรื่องเงินหนักต้องการขายให้หมดเพื่อเอามาจ่ายหนี้ที่บ้านครับ

ใครเคยขายเฟอร์นิเจอร์บ้าน มีร้านใหนแนะนำหรือคำแนะนำอะไรใหมครับ
*ขอบคุณมากครับ*

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
โพสขายตามกลุ่มในเฟส ในขายดี ในเว็บต่างๆเองครับ

ผู้ซื้อจะได้เห็นโดยตรง

เอาไปฝากร้านขาย เขาก็กดราคาคุณเพราะต้องตั้งไว้ขายต่อให้ได้กำไร
แสดงความคิดเห็น
Preview