ตอนนี้การ์ดตัวไหนโหดครับ คือผมเพิ่งกลับมาเล่น (ไม่รวมบีโทเฟนนะการ์ดล่าสุด)

กระทู้คำถาม
ตอนนี้การ์ดตัวไหนโหดครับ คือผมเพิ่งกลับมาเล่น ผมมีการ์ดอยู่ 3 ใบแรกนี้ครับที่ใหม่สุด (ไม่สนจี้นะแค่การ์ด)
และ การ์ดตัวภาพล่างที่ใช้ลูกอมดาว น่าใช้หรือไม่ และถ้าทำสำเร็จ ไม่รวมอัพ max 30 ต้องใช้ลูกอมดาวเท่าไรครับ
                                                                                                                      ขอบคุณครับ.

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่